Trả lời Chủ đề
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Junior Member
    Thanks
    21/12
    Tình hình hiện giờ thế nào rồi hả Flour? Cập nhật để mọi người cùng biết quyết định của bạn nhé. Mình nghĩ câu chuyện của bạn không hiếm gặp đâu, bạn tớ cũng có người dính vào hoàn cảnh này!
    Chúc bạn may mắn!

2. Các thành viên đã gửi lời cảm ơn đến binly cho bài viết này:

Flour Vo (06-13-2011)

Member
    Thanks
    75/38
    FlourVo cập nhật tình hình của bạn cho mọi người biết nhé vì câu chuyện của bạn rất thường hay gặp đó....Hy vọng bạn sẽ có 1 quyết định đúng đắn...
    ...Cuộc đời có thể khiến chúng ta gục ngã nhưng chính chúng ta mới là người quyết định có đứng dậy hay không...
    ...Trong cuộc sống, thắng hay thua không quan trọng, quan trọng là ngày mai ta không còn sợ nữa...

4. Các thành viên đã gửi lời cảm ơn đến hienlin cho bài viết này:

Flour Vo (06-13-2011)

Junior Member
    Thanks
    15/8
    Hiện tại em đang bị những sự việc xung quanh tác động làm ảnh hưởng rất nhiều đến quyết định của mình. Nào là vấn đề tiền bạc, vấn đề nhà ở,... Vì vậy câu trả lời vẫn còn chưa định hình được
    Dẫu biết vẫn còn cả một chặng đường dài ở phía trước.
    Tuy nhiên không bước thì bạn sẽ chẳng thể đến được đâu.

Junior Member
    Thanks
    9/7
    Gửi bởi Flour Vo Xem bài viết
    Hiện tại em đang bị những sự việc xung quanh tác động làm ảnh hưởng rất nhiều đến quyết định của mình. Nào là vấn đề tiền bạc, vấn đề nhà ở,... Vì vậy câu trả lời vẫn còn chưa định hình được
    Mình nghĩ bạn cần phân biệt rõ các ảnh hưởng. Những vấn đề tiền bạc, vấn đề nhà ở,... như bạn nêu vẫn có thể giải quyết được dù bạn quyết định việc kia của mình như thế nào. Hãy xác định đúng các ảnh hưởng mang tính nguyên nhân để có giải pháp phù hợp bạn à. Như vậy sẽ hiệu quả hơn!

Múi giờ GMT +7. Bây giờ là 12:13 AM.
Design by MarNET