Trả lời Chủ đề
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Member
    Thanks
    62/24
    ^&^ Chúc sự nghiệp nông nghiệp của bạn thành công nghe. ^&^ . về hà nỗi mong được gặp mọi người. Sắp rùi. ^&^

Moderator
    Thanks
    48/27
    Gửi bởi ViNaCulture Xem bài viết
    Ai cũng chỉ được sinh ra một lần và ai cũng chỉ được sống một lần.... Mà “ Mình đã sinh ra, được sống thì mình phải sống mãi”.
    Siêu nhân thích câu này quá Ước mơ ý nghĩa quá, và giờ ước mơ đó đã thành hiện thực... Chúc ước mơ đó cũng sẽ sống mãi theo thời gian

3. Các thành viên đã gửi lời cảm ơn đến Siêu nhân cho bài viết này:

ViNaCulture (05-31-2011)

Member
    Thanks
    62/24
    Nhiều lúc mình cũng lung lay lắm ý. Nhiều lúc cũng nghĩ Thôi cứ làm việc bình thường cho rùi, Nhiều lúc cũng nghĩ tùm lum tùm la là ta không làm được. Bao nhiêu lần nghiêng ngả, giờ cũng vững vàng hơn chút. Nhưng chắc còn nhiều lần ngả nghiêng nữa. hixx.,,

5. Các thành viên đã gửi lời cảm ơn đến ViNaCulture cho bài viết này:

Outlier (06-01-2011)

Member
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    71/45
    Mình không biết bạn nhưng mình ủng hộ bạn, không chơi tới cùng, không đi tới cuối con đường thì không thể nào mà biết được . Tiến Lên nào .
    Thế giới được vận hành bởi những kẻ khác thường và lập dị, những kẻ dám tách mình ra khỏi đám đông và nắm lấy quyền điều khiển nó, điều khiển vận mệnh của chính mình.

7. Các thành viên đã gửi lời cảm ơn đến Outlier cho bài viết này:

ViNaCulture (06-01-2011)

Member
    Thanks
    62/24
    Gửi bởi Outlier Xem bài viết
    Mình không biết bạn nhưng mình ủng hộ bạn, không chơi tới cùng, không đi tới cuối con đường thì không thể nào mà biết được . Tiến Lên nào .
    Cám ơn Outlier thật nhiều. Chắc chắn rùi. Nhưng mình muốn cắt hết đường rút lui. Một sống, một chết thôi. Như vậy mình mới vững tin và hết sức mình chơi đến cùng được . ^&^

9. Các thành viên đã gửi lời cảm ơn đến ViNaCulture cho bài viết này:

khaiphabanthan (06-01-2011)

Junior Member
    Thanks
    7/3
    Thế nào gọi là cắt hết đường rút lui. Bạn lên nhớ, ít nhất là bạn còn gia đình, người thân chứ không phải bạn chỉ có một mình trên cuộc đời này.
    Mình thì không có cái mà mọi người gọi là hoài bão, và lẽ sống. lên chưa hiểu lắm. mình thích cái tư tưởng và chí khí của bạn. Nhưng đừng từ bỏ tất cả vì sự nghiệp như thế. rồi một ngày bạn chợt nhận ra chẳng có ai quanh mình. thì sẽ thật buồn đấy.
    Yêu hiện tại, Hướng tương lai.

11. Các thành viên đã gửi lời cảm ơn đến khaiphabanthan cho bài viết này:

ViNaCulture (06-02-2011)

Moderator
    Thanks
    48/26
    Gửi bởi ViNaCulture Xem bài viết
    Nhiều lúc mình cũng lung lay lắm ý. Nhiều lúc cũng nghĩ Thôi cứ làm việc bình thường cho rùi, Nhiều lúc cũng nghĩ tùm lum tùm la là ta không làm được. Bao nhiêu lần nghiêng ngả, giờ cũng vững vàng hơn chút. Nhưng chắc còn nhiều lần ngả nghiêng nữa. hixx.,,
    Chắc chắn là còn phải nhiều lần ngả nghiêng liêu xiêu nữa chứ. Quá trình tự nhiên mà. Chính thế mới có tố chất quan trọng mà ai cũng cần gọi là "Ý CHÍ". Luôn vững vàng nhé Đức.

13. Các thành viên đã gửi lời cảm ơn đến cuongcoc cho bài viết này:

ViNaCulture (06-03-2011)

Member
    Thanks
    62/24
    Thức bao đêm, đi bao nơi, để tìm ra một mô hình, tạo một trào lưu mới cho việc sử dụng sản phẩm văn hóa. Hixx.... Đến lúc ốm như ngày hôm nay . mới nhận ra giá trị của một người bạn đồng hành. Độc hành hay đồng hành. ????????????????

Múi giờ GMT +7. Bây giờ là 07:39 AM.
Design by MarNET